CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

bóng đá nét - Bongdaso Dữ liệu, Bong da so tỷ lệ trực tuyến

Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1
Aus GL 17:15 90+ Tallebudgera Valley FC 4 - 3 Tweed United 1 -3/4
1 - 2
AUS BPL 17:30 76 3 1 Western Spirit 3 - 3 Brisbane Knights 3 +3/4
3 - 1
AUS BPLD1 17:30 79 Ipswich City 0 - 1 Moggill FC +1/4
0 - 1
AUS BPLD1 17:30 74 Slack Creek 1 - 2 AC Carina 0
1 - 2
AUS BPLD1 17:30 74 Annerley FC 0 - 2 Ripley Valley FC +1/4
0 - 1
ISR CL 17:30 76 2 Hapoel Ironi Gedera 3 - 2 FC Beitar Yavne 1
1 - 1
AUS BPL 17:40 67 1 Centenary Stormers 1 - 0 Toowong +1/4
1 - 0
AUS VPL 17:40 69 2 Oakleigh Cannons 2 - 2 Altona Magic 2 -1/4
1 - 1
Meng Guanlian 18:00 49 Dhaka City FC 0 - 0 Victoria Sporting Club -1/2
0 - 0
Zam SL 18:00 HT Indeni FC 2 - 0 Lumwana Radiants 1
2 - 0
BLR D2 18:00 46 Naftan Novopolock 1 - 0 FK Orsha 2 -1/4
1 - 0
ISR CL 18:00 HT 1 Hapoel Kfar Bara 0 - 3 Beitar Petah Tikva +1/4
0 - 3
ISR CL 18:00 46 1 Moadon Sport Roch Tel Aviv 0 - 0 Shimshon Bnei Tayibe 0
0 - 0
ISR CL 18:00 HT 1 SC Shicun Hamizrah 0 - 0 Maccabi Ironi Netivot 1 0
0 - 0
POL U19 18:06 HT Garbarnia Krakow U19 1 - 0 Motor Lublin U19
1 - 0
AUS DPL 18:10 HT 1 Darwin Hearts 0 - 2 Darwin Olympics +1 1/2
0 - 2
WAUS WD1 18:30 33 Fremantle City FC (w) 2 - 0 Curtin University FC (w) -2 1/2
0 - 0
WAUS WD1 18:30 33 Murdoch University Melville FC (w) 1 - 0 Balcatta (w) -1 1/2
0 - 0
MAD PL 18:30 33 COSFA FC 1 - 0 Ajesaia
0 - 0
BWPL 18:30 32 FC Gomel (w) 0 - 1 Energetik-BGU Minsk (w)
0 - 0
BSWCP 18:45 3 Portugal Beach Soccer 2 - 0 Germany Beach Soccer
0 - 0
KAZ PR 19:00 4 Kyzylzhar Petropavlovsk 0 - 0 Akzhayik Oral -1/4
0 - 0
UPL 19:00 6 defense forces 0 - 0 SC Villa
0 - 0
UPL 19:00 6 Airtel Kitara FC 0 - 0 Kampala City Council FC
0 - 0
KAZ D1 19:00 6 FK Igilik 0 - 0 Bulat Temirtau -1/2
0 - 0
ISR CL 19:00 7 Ironi Modiin 1 - 0 FC Arad -1/4
0 - 0
BRA SPWL 19:30 Atletico Goianiense (w) vs Fluminense RJ (w)
-
ISR CL 19:30 Ironi Beit Dagan vs Otzma FC Holon +1/4
-
ISR CL 19:30 Sporting Club Tel Aviv vs Hapoel Pardesiyah Noam
-
EURO Cup 20:00 Thụy Điển vs Slovakia -1/2
-
KAZ PR 20:00 FC Shakhtyor Karagandy vs FK Taraz 0
-
SAFL 20:00 Chippa United vs Richards Bay -1/4
-
MAS PL 20:00 Terengganu B vs Negeri Sembilan
-
BSWCP 20:00 Norway Beach Soccer vs Moldova Beach Soccer
-
BSWCP 20:00 Italy Beach Soccer vs Poland Beach Soccer
-
Meng Guanlian 20:00 Fakirapool Young Mens Club vs Agrani Bank Ltd SC +1/2
-
Tanzania D1 20:00 Mbeya City vs Coastal Union
-
CAE LW 20:00 Renaissance de Figuil (w) vs Eding Sport (w)
-
BRA MGY 20:00 Cruzeiro (Youth) vs CA Serranense U20
-
BRA MGY 20:00 Minas Boca/MG Youth vs Coimbra EC U20
-
GEO D2 20:00 FC Sioni Bolnisi vs FC Gagra -1/4
-
GEO D2 20:00 FC Shevardeni vs FC Merani Tbilisi +1/4
-
GEO D2 20:00 Baia Zugdidi vs FC Metalurgi Rustavi
-
GEO D2 20:00 Merani Martvili vs WIT Georgia Tbilisi
-
GEO D2 20:00 Gareji Sagarejo vs Chikhura Sachkhere
-
Zam SL 20:00 Power Dynamos vs Lusaka Dynamos
-
BLR D2 20:00 Dnepr Mogilev vs Lokomotiv Gomel
-
MAC D1 20:00 Hang Sai vs Casa De Portugal
-
BWPL 20:30 Lokomotiv Vitebsk (w) vs FK Minsk (w)
-
ISR CL 20:30 Beitar Haifa Yaacov vs Ihud Bnei Kfar Kara
-
ISR CL 20:30 MS Pardes Hana Karkur vs Maccabi Ahi Iksal -1
-
ISR CL 20:30 Hapoel Ihud Bnei Gat vs Buter Najar Sharp M
-
ISR CL 20:30 Beitar Nahariya vs Maccabi Ironi Yafia -3/4
-
INT CF 21:00 Slavia Kromeriz vs Sardice
-
KAZ PR 21:00 FK Atyrau vs Lokomotiv Astana +3/4
-
ITA S4 21:00 Ge Kanter Arthur vs Castelnuovo
-
EGY D2 21:00 Tersana SC vs FC Porto Suez
-
EGY D2 21:00 Pharco vs Sporting Alexandria
-
EGY D2 21:00 EI Raja Marsa Matruh vs Biyala SC
-
EGY D2 21:00 El Daklyeh vs Ghomhoreyet Shebin
-
EGY D2 21:00 El Sekka El Hadid vs Nogoom El Mostakbal
-
EGY D2 21:00 Tanta vs Kokakola Cairo
-
EGY D2 21:00 ZED FC vs Al Zarka
-
EGY D2 21:00 El Olympi vs Haras El Hedoud
-
EGY D2 21:00 Kafr El Shaikh vs Matroh
-
EGY D2 21:00 El Merrikh vs Al Nasr Cairo
-
EGY D2 21:00 Petrojet vs Olympic El Qanal
-
BLR RL 21:00 FC Gomel Reserves vs FC Isloch Reserves -1/4
-
BLR RL 21:00 Dinamo Minsk Reserves vs Bate Borisov Reserves -1/2
-
BNY 21:00 Bangu U20 vs Resende RJ U20
-
RUS FDH 21:00 MFK Tyumen Futsal vs MFK Sinara Ekaterinburg Futsal
-
ECUW D1 21:00 Quito FC (W) vs EL Nacional (W)
-
GEO D1 21:30 FC Telavi vs FC Shukura Kobuleti 0
-
BSWCP 21:30 Spain Beach Soccer vs Turkey Beach Soccer
-
BSWCP 21:30 England Beach Soccer vs Estonia Beach Soccer
-
INT CF 22:00 Otrokovice vs Bzenec
-
INT CF 22:00 Slavicin vs Slovacko II
-
FIN D1 22:00 HJK Helsinki vs Ilves Tampere -1 1/4
-
BLR D1 22:00 Slutsksakhar Slutsk vs Shakhter Soligorsk +1 1/4
-
UZB D1 22:00 Qizilqum Zarafshon vs Termez Surkhon -1/2
-
RUS WC 22:00 FK Rostov (w) vs Lokomotiv Moscow (w)
-
KAZ PR 22:00 Ordabasy vs FK Aktobe Lento -3/4
-
LIT D1 22:00 Dziugas Telsiai vs FK Zalgiris Vilnius +1 3/4
-
Pol D4 22:00 Huragan Morag vs Ruch Wysokie Mazowieckie -1/2
-
BLR D2 22:00 Krumkachy Minsk vs Arsenal Dzyarzhynsk
-
BWPL 22:00 Dinamo Brest (W) vs Neman Grodno (w)
-
Italy Youth C C 22:00 Arezzo U19 vs Perugia U20
-
Finland K 22:00 FC Kirkkonummi vs Poxyt
-
Finland K 22:00 NuPS vs EsPa
-
INT CF 22:30 Oud Heverlee vs Olympia Wijgmaal
-
FIN D1 22:30 Inter Turku vs SJK Seinajoen -1/2
-
GEO D1 22:30 Torpedo Kutaisi vs Samgurali Tskh -1/4
-
YDL Futsal 22:30 Catania Futsal vs Carme Dawson
-
Pol D4 22:30 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska vs LKS Lagow
-
BWPL 22:30 Dinamo-BGUFK Minsk (w) vs Dnepr Mogilev (w)
-
Finland K 22:30 P-Iirot vs TPS Turku II
-
Finland K 22:30 TiPS vs SAPA
-
URU D1 22:45 Rentistas vs Torque +3/4
-
INT CF 22:59 Hamrun Spartans vs SK Vorwarts Steyr
-
INT CF 22:59 SC Znojmo vs Havlickuv Brod
-
INT CF 22:59 Radomlje vs Domzale +1/2
-
EURO Cup 22:59 Croatia vs Czech -1/4
-
NOR AL 22:59 Start Kristiansand vs Ullensaker/Kisa IL -3/4
-
NOR AL 22:59 Sogndal vs Aalesund FK -1/2
-
NOR AL 22:59 KFUM Oslo vs Ranheim IL +1/4
-
NOR AL 22:59 Stjordals Blink vs Sandnes Ulf +1/4
-
NOR AL 22:59 Bryne vs Grorud -3/4
-
NOR AL 22:59 Strommen vs Asane Fotball +1/4
-
NOR AL 22:59 Raufoss vs Jerv -1/2
-
MAR D2 22:59 TAS de Casablanca vs Raja de Beni Mellal
-
MAR D2 22:59 OCK Olympique de Khouribga vs Chabab Ben Guerir
-
MAR D2 22:59 Kawkab de Marrakech vs Wydad Temara
-
MAR D2 22:59 Wydad Fes vs ASS Association Sportive de Sa
-
MAR D2 22:59 Club Salmi vs Racing Casablanca
-
MAR D2 22:59 Olympique Dcheira vs Chabab Atlas Khenifra
-
MAR D2 22:59 Itihad Z. Khemisset vs KAC de Kenitra
-
MAR D2 22:59 Stade Marocain du Rabat vs UTS Union Touarga Sport Rabat
-
ALG D1 22:59 AS Ain Mlila vs CS Constantine +1/4
-
Tanzania D1 22:59 Azam vs Gwambina FC
-
AUS L 22:59 SV Donau vs SC Mannsworth -1/4
-
Pol D4 22:59 KP Starogard Gdanski vs Swit Skolwin +1/2
-
Pol D4 22:59 Stal Krasnik vs Jutrzenka Giebultow
-
FIN D3 A 22:59 MiPK Mikkeli vs NJS 0
-
FIN D3 A 22:59 JaPS vs Atlantis -1 1/4
-
EST WD2 22:59 FC Lootos Polva (w) vs JK Tallinna Kalev (w)
-
Mali C 22:59 Stade Malien de Bamako vs CS Duguwolofila
-
Finland K 22:59 Pato vs NOPS
-
Finland K 22:59 Nykarleby IK vs Sporting Kristina
-
Finland K 22:59 JJK/2 vs LehPa Kontiolahti
-
Finland K 22:59 PK-37 Iisalmi vs FC Jyvaskyla Blackbird
-
Finland K 22:59 Saaksjarven Loiske vs TP-T
-
INT CF 23:30 Andelsbuch vs SV St Margarethen
-
INT CF 23:30 Traiskirchen vs SV Stripfing Weiden
-
INT CF 23:30 Wurzburger Kickers vs TSV Karlburg
-
INT CF 23:30 SK Adnet vs SK Strobl
-
GEO D1 23:30 Dinamo Batumi vs Dila Gori -3/4
-
DEN D4 23:30 Tarnby FF vs Vordingborg IK -3/4
-
GER LS 23:30 FV Offenburg vs Freiburger FC
-
RUS FDH 23:30 MFK CPRF Futsal vs Norilsky Nickel Futsal
-
AUS L 23:30 Sportunion Mauer vs ASK Elektra +1/4
-
GFA D2 23:30 Jarra West FC vs Bombada FC
-
MAU D1 23:30 ASC Tidjikja vs FC Sahel
-
Finland K 23:30 Aifk Turku vs MaPS Masku
-
Finland K 23:30 CLE vs ToTe
-
ALG D1 23:45 ASO Chlef vs NA Hussein Dey -1/4
-

Tỷ số trực tuyến 19-06-2021

INT CF 00:00 FC Wels vs Donau Linz
-
INT CF 00:00 Kontich vs Germinal Beerschot Antwerpen
-
INT CF 00:00 SC Dikkelvenne vs KAA Gent
-
INT CF 00:00 SV Gralla vs SU Rebenland
-
INT CF 00:00 Langenrohr vs SV Leobendorf +2 1/2
-
INT CF 00:00 SC Gleisdorf vs Wolfsberger AC Amateure
-
INT CF 00:00 USV Draxler Mooskirc vs Allerheiligen
-
INT CF 00:00 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf vs SV Wildon
-
INT CF 00:00 SV Heiligenkreuz vs TUS Bad Gleichenberg
-
INT CF 00:00 FC Berg vs SV Kuchl
-
INT CF 00:00 SV Grodig vs Union Gurten +1
-
BLR D1 00:00 Dinamo Brest vs Smorgon FC -1 1/4
-
EGY D1 00:00 Wadi Degla SC vs El Gounah 0
-
LIT D1 00:00 Nevezis Kedainiai vs Banga Gargzdai 0
-
SWE D1 SN 00:00 Lunds BK vs Torns IF -1/2
-
SWE D1 SN 00:00 Qviding FIF vs Vanersborgs IF -1/2
-
SWE D1 SN 00:00 Umea FC vs IFK Lulea -1 1/4
-
DEN D4 00:00 Taastrup FC vs Avedore IF -1 1/4
-
AUS L 00:00 FC Zirl vs SV Innsbruck +1 1/2
-
SWE D3 00:00 Vanersborg FK vs Ahlafors IF +1/4
-
SWE D3 00:00 Hassleholms IF vs BK Olympic
-
SWE D3 00:00 Eslovs BK vs IFK Hassleholm
-
SWE D3 00:00 IFK Skovde FK vs IK Oddevold +1 1/4
-
BLR D2 00:00 Volna Pinsk vs FC Baranovichi -1 1/4
-
SUI D3 00:00 Bellinzona vs FC Black Stars Basel
-
Finland K 00:00 EBK vs Tikka
-
Finland K 00:00 HPS vs FC Espoo 2
-
BSWCP 00:15 Switzerland Beach Soccer vs France Beach Soccer
-
Finland K 00:15 Valtti vs FC Kontu
-
INT CF 00:30 Brustem Centrum vs Sint-Truidense
-
INT CF 00:30 SV Strass vs SV Kloch
-
INT CF 00:30 Neusiedl vs Kryz GermanyFC
-
GER LS 00:30 OSC Bremerhaven vs TuS Schwachhausen
-
GER LS 00:30 FC Huchting vs Union 60 Bremen
-
GER LS 00:30 KSV Vatan Sport Bremen vs LTS Bremerhaven
-
GER LS 00:30 Aumund-Vegesack vs TuS Komet Arsten
-
GER LS 00:30 OT Bremen vs Blumenthaler SV
-
URU D1 01:00 Centro Atletico Fenix vs CS Cerrito -1/4
-
Spain D4 01:00 CD Beti Onak vs CD Baztan
-
Spain D4 01:00 UDC Txantrea KKE vs Bidzala
-
ICE D1 01:00 IBV Vestmannaeyjar vs Fjolnir 0
-
ICE D1 01:00 Thor Akureyri vs Kordrengir 0
-
NOR AL 01:00 Fredrikstad vs Ham-Kam -1/2
-
FAR D1 01:00 NSI Runavik vs Toftir B68
-
NOR U19 01:00 Strindheim TF U19 vs Kolstad U19
-
BNY 01:00 Taruma U20 vs Rio Negro AM U20
-
BNY 01:00 Manaus U20 vs Amazonas U20
-
ICE D2 01:00 Haukar Hafnarfjordur vs UMF Njardvik +1/4
-
AUS L 01:00 Zams vs SV Kirchbichl +1/4
-
PCB 01:00 UTC Cajamarca vs Molinos El Pirata -1
-
ICE U19L 01:00 HK KopavogurU19 vs Breidablik UBK U19
-
MAU D1 01:25 F.C. Nouadhibou vs ASC Tevragh Zeine
-
INT CF 01:30 Tek United vs St. Mochtas
-
BSWCP 01:30 Russia Beach Soccer vs Belarus Beach Soccer
-
IRE D1 01:30 Bray Wanderers vs UC Dublin -1/4
-
YDL Futsal 01:30 Pessah Lo Fano vs Phil diae Bolley
-
IRE PR 01:45 Dundalk vs Longford Town -1 1/2
-
IRE PR 01:45 Bohemians vs Drogheda United -3/4
-
IRE PR 01:45 St. Patricks Athletic vs Sligo Rovers -1/2
-
IRE PR 01:45 Waterford United vs Shamrock Rovers +1 1/4
-
IRE D1 01:45 Wexford (Youth) vs Shelbourne +1 3/4
-
IRE D1 01:45 Athlone Town vs Cork City -1/4
-
IRE D1 01:45 Salthill Devon Galway vs Cabinteely FC -1
-
PAR D2 01:45 Deportivo Capiata vs Sportivo Iteno
-
IRE PR 02:00 Finn Harps vs Derry City 0
-
EURO Cup 02:00 Anh vs Scotland -1 1/2
-
SWE D3 02:00 Bodens BK vs Umea FC Academy -2 1/4
-
PAR D2 02:00 Club Fernando de la Mora vs 2 de Mayo PJC
-
PAR D2 02:00 Deportivo Santani vs Fulgencio Yegros
-
PAR D2 02:00 Guarani de Trinidad vs 3 De Febrero
-
ICE D1 02:15 Afturelding vs UMF Selfoss +1/4
-
ICE D1 02:15 Grindavik vs Grotta Seltjarnarnes 0
-
BRA SPWL 02:30 Fortaleza (w) vs Paraiso EC (w)
-
BRA SPWL 02:30 Botafogo/PB (w) vs Uniao Desportiva Alagoana/AL (w) -1/2
-
BRA SPWL 02:30 CEFAMA (W) vs Vitoria Salvador (w) -1/4
-
BRA SPWL 02:30 Sport Recife (w) vs Criciuma (w) -1/2
-
BRA SPWL 02:30 Tiradentes-PI (w) vs JC Futebol Clube (W) +1/2
-
BRA SPWL 02:30 Ponte Preta (w) vs Athletico Paranaense (w) +1 1/4
-
BRA SPWL 02:30 Brasil Farroupilha (w) vs Vasco Da Gama(w) +2 1/2
-
BRA SPWL 02:30 Tiradentes/PI (w) vs JC FC/AM (W) +1/4
-
BRA SPWL 02:30 America MG (w) vs Chapecoense (w) -1
-
BRA SPWL 02:30 America RN (W) vs Nautico Capibaribe (w)
-
BRA SPWL 02:30 Real Ariquemes/RO (w) vs Iranduba AM (w)
-
BRA SPWL 02:30 Mixto EC (W) vs CRESSPOM (w)
-
BRA SPWL 02:30 Vila Nova (w) vs Bragantino (w)
-
BRA SPWL 02:30 Alianca FC (w) vs Juventude Timonense/MA (w)
-
BRA SPWL 02:30 Vila Nova (w) vs Nautico Capibaribe (w)
-
VEN D1 03:00 Zulia FC vs Estudiantes Merida FC
-
LCE D4 03:00 Alafoss vs Ymir
-
LCE D4 03:00 Vatnaliljur vs KB(ICE)
-
GFA PR 03:00 Gambia Armed Force vs Marimoo
-
BNY 03:00 Atletico Cliper Clube U20 vs Real Manaus U20
-
LCE D4 03:15 Lettir Reykjavik vs Vaengir Jupiters
-
PAR D2 03:45 resistencia SC vs Sportivo Trinidense
-
AMEC 04:00 Chile vs Bolivia -1 1/4
-
BRA SPWL 05:00 Assermurb (w) vs Sao Raimundo RR (w)
-
GFA PR 05:00 Fortune FC vs BK Milan
-
USA NPSL 05:45 Kalamazoo vs Fort Wayne FC
-
VEN D1 06:00 Universidad Central de Venezuela vs Atletico Venezuela
-
USL D1 06:00 Charleston Battery vs Miami FC
-
BRA D3 06:00 Tombense vs Ferroviario CE 0
-
USA NPSL 06:00 OKC 1889 FC vs Springfield Demize
-
USA NPSL 06:00 AC Connecticut vs Seacoast Utd Phantoms
-
USA NPSL 06:00 Appalachian FC vs North Alabama
-
USA WPSL 06:00 Cleveland Ambassadors(w) vs Pittsburgh Hotspur FC (W)
-
USA WPSL 06:00 Connecticut Fusion (w) vs Connecticut Rush (w)
-
USA WPSL 06:00 Clermont Kicks FC (W) vs Florida Krush (w)
-
USA NPSL 06:30 West Mass Pioneers vs Black Rock FC
-
USA WPSL 06:30 Southern Soccer Academy (W) vs North Alabama SC (w)
-
MLS 07:00 New York Red Bulls vs Nashville -1/4
-
AMEC 07:00 Argentina vs Uruguay -1/2
-
USA NPSL 07:00 South Georgia Tormenta B vs SC United Bantams
-
USA NPSL 07:00 Deportivo Cali Miami vs Colo Colo USA
-
USA WPSL 07:00 Milwaukee Bavarian SC (W) vs Chicago Red Stars Reserves (w)
-
USA WPSL 07:00 Lonestar SC (w) vs AHFC Royals (w)
-
BRA D2 07:30 Brasil de Pelotas vs Goias +1/4
-
USA NPSL 07:30 FC Sonic Lehigh Valley vs Chicago Fire Premier
-
NZC 08:00 Cashmere Technical vs Nelson Suburbs
-
MLS 09:00 Real Salt Lake vs Vancouver Whitecaps -1/2
-
USL D1 09:00 Real Monarchs vs El Paso Locomotive FC
-
TSA PC 09:00 Clarence Zebras Reserves vs Taroona
-
NZC 09:00 Green Island AFC vs Otago University
-
USA NPSL 09:00 Portland Timbers U23 vs PDX FC
-
USA WPSL 09:00 Los Angeles Surf (w) vs Legends(w)
-
Aus VPL U20 09:30 South Melbourne U20 vs Port Melbourne Sharks SC U20
-
JPN WD1 10:00 Speranza Takatsuki(w) vs Nippon Sport Science Universit (w)
-
AUS CGP 10:15 West Canberra Wanderers vs Canberra FC
-
JPN D1 11:00 Avispa Fukuoka vs Vissel Kobe +1/4
-
JPN JFL 11:00 FC Tiamo Hirakata vs Yokogawa Musashino
-
JPN JFL 11:00 Honda FC vs Mio Biwako Shiga
-
JPN WD1 11:00 Setagaya Sfida (w) vs Cerezo Osaka Sakai (w)
-
JPN WD1 11:00 NGU Nagoya (w) vs Orca Kamogawa FC (w)
-
JAP FutL 11:00 Shriker osaka Futsal vs Vasagey oita Futsal
-
TSA TPL 11:15 Devonport City vs Launceston City
-
TSA TPL 11:30 Olympia Warriors vs Glenorchy Knights FC
-
JPN D1 12:00 Consadole Sapporo vs Oita Trinita -3/4
-
AUS VPL 12:00 Avondale FC vs Dandenong City SC
-
FFSA WPL 12:00 Adelaide City (w) vs Adelaide University (w)
-
AUS CTL U23 12:00 Monaro Panthers U23 vs Belconnen United U23
-
Aus VD1 12:00 Moreland City vs Pascoe Vale SC
-
Aus VD1 12:00 Northcote City vs North Geelong Warriors
-
Aus VD1 12:00 Werribee City vs Kingston City
-
ANSW L 12:00 Northern Tigers vs St George Saints
-
AUS VS L 12:00 Nunawading City vs Ballarat City FC
-
AUS SASL 12:00 Adelaide United FC (Youth) vs Metrostars SC
-

Kết quả bóng đá mới nhất

BSWCP 17:15 FT Ukraine Beach Soccer 3 - 3 Azerbaijan Beach Soccer
-
BSWCP 17:15 FT Romania Beach Soccer 5 - 4 Sweden Beach Soccer
-
KCL 17:00 FT 3 Cheongju Jikji 1 - 3 Daejeon Korail 0
-
AUS NSW WPL 17:00 FT 2 Broadmeadow Magic (W) 2 - 1 Adamstown Rosebud (w) 1
-
KCL 17:00 FT 3 Pyeongtaek Citizen 0 - 2 Mokpo City 3 +1/2
-
ISR CL 17:00 FT 1 Ahi Bir AL Maksur 2 - 7 Hapoel Beit She'any 1 +3/4
-
AUS QSL 17:00 FT 1 Gold Coast United 1 - 1 Eastern Suburbs Brisbane 0
-
NSW-N TPL 17:00 FT 2 1 Maitland 1 - 0 Lake Macquarie 1 3 -1 1/4
-
AUS VPL 16:35 FT 2 South Melbourne 0 - 1 Port Melbourne 2 0
-